Gửi câu hỏi tạm thời không có.

HỎI ĐÁP TRỰC TUYẾN

Tổng số câu hỏi: 31

  • Câu hỏi đã trả lời: 19
  • Câu hỏi chưa trả lời: 7
  • Câu hỏi không hợp lệ: 5
Mức độ hài lòng:

50.00%

Rất hài lòng

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời : Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm

Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1CHỦ ĐẦU TƯ DABACO CẮT NƯỚC SINH HOẠT TẠI CHUNG CƯ NOXH D-GREEN PARKCư dân Dabaco Khắc Niệm03/04/2024Sở Xây dựng
2Bức xúc về thu phí dịch vụ tại NOXH Dabaco Khắc NiệmĐỗ Thị Hồng02/04/2024Sở Xây dựng
3Dabaco Khắc Niệm thu phí NOXH quá đắt so với mặt bằng chung dịch vụ không xứng tầmDung02/04/2024Sở Xây dựng
4Thu -Chi phí dịch vụ của NOXH D - Green Park vì sao chủ đầu tư (CĐT) Dabaco và cty ban quản lý (BQL) toà nhà Kinh Bắc không công khai , minh bạch với dânNguyễn Thị Hà02/04/2024Sở Xây dựng
5Xin cấp phép xây dựng nhà ởNgười Dân02/04/2024Sở Xây dựng
6Cải tạo chung cư cũNguyen lien30/03/2024Sở Xây dựng
7giá nước sạch xã yên trungvũ xuân đáp26/03/2024Sở Xây dựng
8Nước sạch xã Yên TrungVũ Xuân đáp25/03/2024Sở Xây dựng
9Chất lượng nước sạch tại Chung cư Đông Dương, phường Kinh BắcNguyễn Thị Hồng Thắm20/03/2024Sở Xây dựng
10Cầu kênh vàngHà chinh19/03/2024Sở Xây dựng
11Xót xa khi nhìn mộ phần của gia đình,họ hàng,làm xóm bị chà đạp trong khu nghĩa địa nằm trong kcn Đại Đồng-Hoàn SơnNgười dân xã Hoàn Sơn-Tiên Du-Bắc Ninh13/03/2024Sở Xây dựng
12Giải quyết đất xen kẹp giữa vể hè và nhà dânNguyễn Hà23/02/2024Sở Xây dựng
13Giải quyết đất xen kẹp giữa vể hè và nhà dânNguyễn Hà20/02/2024Sở Xây dựng
14Khói đốt rác vẫn bay sang công ty chúng tôi từ lò đốt rác kcn đại đồng hoàn sơn dù đã có lệnh cấmnguyễn dương19/02/2024Sở Xây dựng
15Khói độc hại do đốt rác lộ thiên không qua xử lý vẫn liên tục bốc ra nồng nặc từ KCN Đại Đồng-Hoàn SơnNgười dân xã Hoàn Sơn18/02/2024Sở Xây dựng
16Gia đình thửa đất số 239, tờ bản đồ số 16, thôn Đồng Xép, xã Hoàn Sơn xây cổng và hàng rào kiên cố lấn chiếm vỉa hè của khu dân cư (kiến nghị lần 3)Người dân khu biệt thự Đồng Xép-xã Hoàn Sơn-Tiên Du-Bắc Ninh16/02/2024Sở Xây dựng
17Xin hỏi các cấp chính quyền đến bao giờ mới chấm dứt tình trạng đốt rác xả khói độc gây ô nhiễm môi trường tại xã Hoàn Sơn? (Tiếp tục đặt câu hỏi khi vấn đề chưa được giải quyết triệt để)Công dân xã Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh16/02/2024Sở Xây dựng
18Xin hỏi các cấp chính quyền đến bao giờ mới chấm dứt tình trạng đốt rác xả khói độc gây ô nhiễm môi trường tại xã Hoàn Sơn?Công dân xã Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh03/02/2024Sở Xây dựng
19Khung giá dịch vụ quản lý, vận hành nhà chung cư trên địa bàn tỉnh Bắc NinhNguyễn Quang Minh03/01/2024Sở Xây dựng
Số dòng / trangTrang 1/1|<<1