Gửi câu hỏi tạm thời không có.

HỎI ĐÁP TRỰC TUYẾN

Tổng số câu hỏi: 100

  • Câu hỏi đã trả lời: 100
  • Câu hỏi chưa trả lời: 0
  • Câu hỏi không hợp lệ: 0
Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời : Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1Phản ánh, kiến nghịNguyễn Đăng Hùng02/01/2023UBND Huyện Thuận Thành
2tình trạng giao thôngnguyễn văn thành26/10/2022UBND Huyện Thuận Thành
3Dự án làm xong nhưng chưa biết bao giờ có sổ hồngPhạm văn hùng22/09/2022UBND Huyện Thuận Thành
4Tình trạng cấp căn cước công dânBùi Thị Thảo21/09/2022UBND Huyện Thuận Thành
5Ly hônTrần Văn Khánh18/09/2022UBND Huyện Thuận Thành
6Xây dựng cơ bảnNguyễn Văn Tuấn24/08/2022UBND Huyện Thuận Thành
7Tình trạng cấp căn cước công dânPhạm Anh Tuấn11/07/2022UBND Huyện Thuận Thành
8Thời gian và thủ tục xin cấp cccdNguyễn Thị Khoa04/07/2022UBND Huyện Thuận Thành
9coongrr thông tin điện tử huyện thuận thànhNGUYỄN NGỌC TÂN28/06/2022UBND Huyện Thuận Thành
10hỏi về đất dân cư dịch vụ xã Thanh khương, thuận thànhNGUYỄN NGỌC TÂN23/06/2022UBND Huyện Thuận Thành
11Về việc cấp sổ đỏNguyễn Thu Thảo14/06/2022UBND Huyện Thuận Thành
12Phản ánhNguyễn Kim Quyền19/05/2022UBND Huyện Thuận Thành
13Em quê thanh hoá muốn làm căn cước ở thuận thành được không ạLường thị trà my15/01/2022UBND Huyện Thuận Thành
14Chính sách hỗ trợ Covid 19Nguyễn Văn Hiệp11/01/2022UBND Huyện Thuận Thành
15Hộ KhẩuNghĩa10/01/2022UBND Huyện Thuận Thành
16CCDCĐinh Thị Huyền07/01/2022UBND Huyện Thuận Thành
17Làm thế nào để tách đất ở cho conVan02/01/2022UBND Huyện Thuận Thành
18Đăng Kí Kết HônLương Xuân Đạt25/12/2021UBND Huyện Thuận Thành
19Gia đình ông Lê Văn Quảng cán bộ huyện thuận thành xây lấn chiếm đất không khắc phục hậu quảNguyễn văn tài06/12/2021BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
20Đăng kí kết hônNgô Văn Nguyên01/12/2021UBND Huyện Thuận Thành
Số dòng / trangTrang 1/5|<<12345>>|